Tuesday, 19 May 2015

                                                 1 WAKORINTHO 15:45-49 
Ndivyo ilivyoandikwa, mtu wa kwanza, adamu, akawa nafsi iliyo hai; adamu wa mwisho ni roho yenye kuhuisha. lakini hautangulii ule wa roho, bali ule wa asili; baadaye huja ule wa roho. mtu wa kwanza atoka kwa nchi, ni wa udongo. mtu wa pili atoka mbinguni. kama alivyo yeye wa udongo, ndivyo walio wa udongo; na kama alivyo yeye wa mbinguni, ndivyo walivyo walio wa mbinguni. na kama tulivyoichukua sura yake yule wa udongo kadhalika tutaichukua sura yake yeye aliye wa mbinguni.

No comments:

Post a Comment