Friday, 15 May 2015

Just read this..............

MALAKI 2:14-16 Lakini ninyi mwasema, ni kwa sababu gani? ni kwa sababu Bwana amekuwa shahidi kati ya wewe na mke wa ujana wako. uliyemtenda mambo ya hiana. angawa yeye ni mwezako, na mke wa angano lako. hakuna mtu mmoja aliyetenda hivi, ambaye alikuwa na ufahamu kidogo. au je! kuna mtu mmoja atafutaye mzao mwenye kumcha mungu? kwa hiyo jihadharini roho zenu, mtu awaye yote asimtende mke wa ujana wake mambo ya hiana. maana mimi nakuchukia kuachana asema Bwana, mungu wa Israeli,

No comments:

Post a Comment